Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ bag type mini doypack packaging machine ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Máy đóng gói ớt bột Masala Bột Mini Doypack Pouch
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói bột |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Đồ uống, Hàng hóa |
Máy đóng gói hạt tự động Máy đóng gói hạt hướng dương
| Vôn: | 220V,50/60HZ,1KW |
|---|---|
| lớp tự động: | Tự động |
| Tình trạng: | Mới |
Máy đóng gói hạt tự động một trạm Máy cấp túi
| Loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Đồ ăn nhẹ, Các loại hạt, Bột, Hạt, Trà, Cà phê, v.v. |
Máy hút chân không tự động để đóng gói túi Bảo quản chân không
| KIỂU: | Máy đóng gói chân không |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói chân không túi Premade |
| Vôn: | 220V 380V 50/60HZ |
Máy đóng gói gạo một trạm Quy mô tuyến tính bốn đầu
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy đóng gói bột Masala tự động tốc độ cao với một trạm
| Kiểu: | Máy cấp túi đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Nước giải khát, Hàng hóa |
Thực phẩm đồ ăn nhẹ cà phê kẹo bánh quy sản phẩm đóng gói máy đóng gói
| Loại: | Máy đóng gói Mini Doypack |
|---|---|
| Chức năng: | ĐIỀN, Dán nhãn, Niêm phong |
| Điện áp: | 220V,50/60HZ,1KW |
Máy đóng gói chi phí thấp Nhà máy nhỏ Thiết bị đóng gói tự động
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Hạt dẻo Bọ mèo Thức ăn chó Thức ăn khô Trái cây Cà phê hạt kẹo Máy đóng gói sô cô la
| Loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Trọng lượng (kg): | 1300 |
Giới thiệu về Máy đóng gói túi tiền chế đơn trạm cho rác mèo
| Loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Trọng lượng (kg): | 1300 |

