Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ commodity liquid packaging equipment ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Thiết bị đóng băng hạt bột lỏng đa chức năng 30 túi / phút
| Loại: | Kiểu: Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 880 |
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Nhà hàng |
Bag Roll Film Paste Liquid Emulsion Drink Juice Sauce Milk Honey Chili Sauce Máy đóng gói dầu ô liu
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |
Máy đóng gói đa chức năng hoàn toàn tự động
| Type: | Stand up pouch packing machine |
|---|---|
| Application: | Food, Beverage, Commodity, Machinery & Hardware |
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Factory, Food Shop, Energy & Mining, Food & Beverage Shops, Other, Advertising Company |
Máy đóng gói Doypack nằm ngang Máy cho ăn túi dạng lỏng dạng bột
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi đứng, Túi, Túi |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, Bình áp suất, Bơm, PLC, Khác, Hộp số, Vòng bi, Động cơ, Hộp số |
Một trạm Máy đóng gói Mini Doypack Loại túi Máy đóng gói nước sốt
| Kiểu: | Máy đóng gói Mini Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi Đứng, Túi, Túi |
| Khả năng sản xuất: | 30 túi / phút |
Máy đóng gói bột sữa bột xuống Máy trạm đơn
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |
Túi làm sẵn Máy đóng gói Doypack nằm ngang Tốc độ cao tự động
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói đồ uống dạng lỏng dạng sệt thẳng đứng, dễ vận hành, túi thực phẩm bốn mặt kín, tự động chiết rót và hàn điện
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |
Máy đóng gói cà phê tự động Làm túi màng cuộn dọc
| Loại: | Máy đóng gói bột dọc |
|---|---|
| lớp tự động: | Tự động |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, Bình chịu áp lực, Máy bơm, PLC, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Hộp số |
Máy đóng gói bột tự động cho ăn dạng túi Multi Station Đồ uống rắn
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Đăng kí: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Đồ uống, Hàng hóa |
| Vôn: | 220V / 380V |

