Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ juice stand up pouch packaging machine ] trận đấu 41 các sản phẩm.
Máy đóng gói hạt giống một trạm Máy đóng gói hạt giống túi đứng
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói một trạm dạng túi đứng |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, chất lỏng và nước trái cây |
Máy đóng gói túi ngang cho ăn đôi Máy đóng gói chất lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói chất lỏng
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói chất lỏng đa trạm |
| Điện áp: | 220V/380V |
Máy đóng gói túi có vòi tự động 220V, Máy đóng gói chất tẩy rửa thực tế
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói vòi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Phật Sơn Trung Quốc |
| Đăng kí: | Đồ uống, chất lỏng & nước trái cây |
Máy đóng gói túi hình ngang túi sản xuất trước Máy đóng gói đa chức năng
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Túi làm sẵn Máy đóng gói Doypack nằm ngang Tốc độ cao tự động
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói nước sốt mù tạt nhiều trạm ngang
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói túi thực phẩm nhỏ bền 50 / 60HZ tự động
| Tên sản phẩm: | máy đóng gói vòi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | phật sơn trung quốc |
| Ứng dụng: | Đồ uống, chất lỏng & nước trái cây |
Máy đóng gói Gel hỗn hợp
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói vòi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Phật Sơn Trung Quốc |
| Ứng dụng: | Nước giải khát, chất lỏng và nước trái cây |
Túi composite trong suốt Máy đóng gói đứng lên Túi hỗn hợp nhôm
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói nhiều trạm |
| Trọng lượng (Kg): | 1300 |

