Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ multifunctional powder packing machine ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Máy cho ăn túi tám trạm với thang máy bát Cho ăn bằng tay bán tự động
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Máy đóng gói túi ngang cho ăn đôi Máy đóng gói chất lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói kẹo Máy tự hỗ trợ túi phun ra túi cho ăn
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói ngang |
| Loại bao bì: | Túi đứng, Túi, Túi |
Máy đóng gói thực phẩm tự động đa năng cho các loại hạt, khoai tây chiên, bánh quy, kẹo, đậu phộng, đậu và gạo
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa trạm thực phẩm |
| Kích thước (L*W*H): | L1900*W1400*H1450 |
Máy đóng gói khoai tây chiên cho túi làm sẵn đa chức năng, hiệu quả chân không, có khí nitơ cho thực phẩm chiên phồng
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa trạm thực phẩm |
| Kích thước (L*W*H): | L1900*W1400*H1450 |
Máy đóng gói bột yến mạch thực phẩm hạt tự động cân định lượng túi làm sẵn đa chức năng
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa trạm thực phẩm |
| Kích thước (L * W * H): | L1900*W1400*H1450 |
Máy làm đầy thức ăn cho vật nuôi Hạt thức ăn cho mèo Thức ăn cho chó Làm đông lạnh thịt sống khô
| Loại hình: | Máy chiết rót đa chức năng |
|---|---|
| Phạm vi cân: | 10-1500g 10-3000g |
| Cân chính xác: | 0,1-1,5g 0,2-2g |
Máy đóng gói Multi Station Đồ ăn nhẹ Kẹo Quả hạch Trái cây khô Thực phẩm khô
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 20 túi / phút, 50 túi / phút, 30 túi / phút |
| Dịch vụ sau bảo hành1: | Hỗ trợ kỹ thuật video |
Máy đóng gói túi trà thảo mộc
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 50 túi/phút, 30 túi/phút, 60 túi/phút |
| Kích thước (L * W * H): | 1270*860*1840mm |
Máy đóng nắp bụi tự động Máy chiết rót sữa Bánh quy Khoai tây chiên Đóng nắp
| Loại hình: | Máy chiết rót |
|---|---|
| tên sản phẩm: | máy chiết rót đóng nắp |
| Vật chất: | Thép không gỉ |

