Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ pouches packing machine ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Túi làm sẵn Máy đóng gói túi phẳng 6-18 túi / phút Đa chức năng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Hạt Doypack Máy đóng gói Thức ăn cho thú cưng Thức ăn cho mèo Thức ăn cho chó Đông lạnh Cút khô Khô
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Túi làm sẵn Máy đóng gói Doypack nằm ngang Tốc độ cao tự động
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói nước ép cam Túi dầu Sữa Nước ép trái cây Máy đóng gói dọc
| Kiểu: | Máy đóng gói dạng đứng dạng lỏng |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
| Ứng dụng: | Nước sốt, dầu nêm, dầu ớt, dầu mè, dầu đậu phộng, dầu salad, sốt lẩu, sốt gia vị, sốt cà chua, sốt đ |
Túi đúc sẵn Máy đóng gói túi trà Hạt dưa Hạt dưa
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói tự động |
| Đăng kí: | Thực phẩm, hàng hóa |
Máy đóng gói ớt bột Masala Bột Mini Doypack Pouch
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói bột |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Đồ uống, Hàng hóa |
Túi làm sẵn để đóng túi Máy đóng gói chất lỏng với máy bơm dán chất lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói chất lỏng nhiều trạm |
| Vôn: | 220V / 380V |
Máy đóng gói đa chức năng hoàn toàn tự động
| Type: | Stand up pouch packing machine |
|---|---|
| Application: | Food, Beverage, Commodity, Machinery & Hardware |
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Factory, Food Shop, Energy & Mining, Food & Beverage Shops, Other, Advertising Company |
Máy đóng gói chất lỏng tự động Máy đóng gói túi nước ép sữa
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Máy thủy lực |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
Máy đóng gói bột masala FFS dọc đóng gói đồ ăn nhẹ cuộn phim túi máy cho ăn
| Kiểu: | Máy đóng gói bột |
|---|---|
| Vôn: | 220V 380V 50/60HZ |
| Ứng dụng: | Bột mì, bột đậu nành, bột ngô, tinh bột, bột gạo nếp, bột soda, sữa bột, bột bánh mì, bột trà sữa, v |

