Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ vacuum premade pouch packaging machine ] trận đấu 31 các sản phẩm.
Máy đóng gói Doypack với dây chuyền đóng gói cân tuyến tính đơn hoặc 2 đầu
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Đồ ăn nhẹ, Quả hạch, Bột, Hạt, Trà, Cà phê, v.v. |
Máy đóng gói Mini Doypack Đóng gói bột đơn
| Trọng lượng (kg): | 880 |
|---|---|
| Công suất sản xuất: | 30 túi / phút |
| Ứng dụng: | Hạt, miếng nhỏ, bột, chất lỏng, nước sốt và các thực phẩm và phi thực phẩm khác |
Túi làm sẵn Đóng gói Máy hút chân không Đậu bò bít tết tự động
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói chân không đa chức năng |
|---|---|
| Loại hình: | Máy đóng gói chân không túi cho ăn |
| Kích thước (L * W * H): | L2100 * W1400 * H1700 |
Máy đóng gói chất lỏng: Túi tam giác, Sản phẩm dạng sệt lỏng định lượng thứ cấp được trang bị bộ cấp liệu vòng bơm chất lỏng
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói quay |
| Chức năng: | ĐIỀN, dán nhãn, niêm phong |
Rotary Premade Bag Máy đóng gói tám trạm sáu trạm bột giặt, bột, bột sữa và bột carbon
| Kiểu: | Máy đóng gói bột tự động |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi1: | Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Dịch vụ hậu mãi2: | Hỗ trợ trực tuyến |
Máy Doypack nhỏ bền Máy cho ăn túi một trạm lớn Máy chủ
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Đăng kí: | Thực phẩm, hàng hóa |
Thực phẩm đồ ăn nhẹ cà phê kẹo bánh quy sản phẩm đóng gói máy đóng gói
| Loại: | Máy đóng gói Mini Doypack |
|---|---|
| Chức năng: | ĐIỀN, Dán nhãn, Niêm phong |
| Điện áp: | 220V,50/60HZ,1KW |
Máy đóng gói vật liệu dạng túi dạng bao bì vật liệu dạng bao bì vật liệu dạng bao bì vật liệu dạng bao bì thực phẩm
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói chân không xoay túi làm sẵn hoàn toàn tự động
| Kiểu: | Máy đóng gói chân không |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZCHONE PACK |
| Kích thước(l*w*h): | L2100*W1400*H1700 |
Máy đóng gói ớt bột Masala Bột Mini Doypack Pouch
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói bột |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Đồ uống, Hàng hóa |

