Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ vertical pouches packing machine ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Thiết bị đo lường tự động Máy đóng gói Máy đo thể tích
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp gỗ xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
Máy đóng gói thực phẩm Máy đóng gói trái cây sấy khô
| Loại hình: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Đồ ăn nhẹ, Các loại hạt, Bột, Hạt, Trà, Cà phê, v.v. |
Máy đóng gói và làm túi màng cuộn dọc tự động cho bột cà phê
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói cà phê dạng đứng |
| Điện áp: | 220V/380V |
1kg 2kg 5kg Máy đóng gói hoàn toàn tự động Máy rửa bẩn chất lượng thực phẩm dễ sử dụng
| Kiểu: | Máy đóng gói đứng đa chức năng |
|---|---|
| Loại bao bì: | túi, túi |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |
Máy chiết rót và đóng nắp tự động dạng mâm xoay cho túi có vòi, dễ vận hành, dùng cho chất lỏng và thực phẩm, túi giấy
| chi tiết đóng gói: | Bao bì vỏ gỗ xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Máy đóng gói thực phẩm tự động đa năng cho các loại hạt, khoai tây chiên, bánh quy, kẹo, đậu phộng, đậu và gạo
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa trạm thực phẩm |
| Kích thước (L*W*H): | L1900*W1400*H1450 |
Máy hút chân không tự động để đóng gói túi Bảo quản chân không
| KIỂU: | Máy đóng gói chân không |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói chân không túi Premade |
| Vôn: | 220V 380V 50/60HZ |
Máy cho ăn túi tám trạm với thang máy bát Cho ăn bằng tay bán tự động
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Túi hàn bốn cạnh, Túi hàn lưng, Túi gối, Máy đóng gói bột dạng đứng
| Kiểu: | Máy đóng gói đứng đa chức năng |
|---|---|
| Loại đóng gói: | túi, túi |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |
Máy đóng gói băng Hệ thống cân hạt rắn túi phim cuộn Máy đóng gói dọc
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |

