Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ automatic sauce pouch packing machine ] trận đấu 56 các sản phẩm.
Máy đóng gói đồ ăn, nước, sữa, nước ép thép không gỉ
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói chất lỏng |
| Điện áp: | 220V/380V |
Tự hỗ trợ Máy đóng gói túi đứng lên Thiết bị đóng gói tự động
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói nhiều trạm |
| Trọng lượng (Kg): | 1300 |
Máy đóng gói cà phê Máy đóng gói Doypack nhỏ
| Loại hình: | Máy đóng gói Doypack mini |
|---|---|
| Hàm số: | ĐIỀN, Dán nhãn, Niêm phong |
| Vôn: | 220V, 50 / 60HZ, 1KW |
Máy đóng gói Doypack Máy bơm chất lỏng Nước ép Nước giặt
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Hàm số: | ĐIỀN, Dán nhãn, Niêm phong |
Máy đóng gói túi Doy tự động Máy đóng gói chiết rót và niêm phong mini
| Loại hình: | Máy đóng gói Mimi Doypack |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Máy đóng gói dọc hoàn toàn tự động do PLC điều khiển để lấp đầy chất lỏng thực phẩm, dán nhãn và chế tạo túi phim cuộn đa chức năng
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |
Máy đóng gói Doypack ngang Túi bột tự động Bao bì gừng
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói ngang |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, Bình chịu áp lực, Máy bơm, PLC, Khác, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Hộp số |
Túi tự động cho ăn Máy đóng gói chất lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói chất lỏng |
| Vôn: | 220V / 380V |
Máy đóng gói thức ăn cho vật nuôi tự động Máy nạp túi quay đa chức năng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói quay |
| Hàm số: | ĐIỀN, Dán nhãn, Niêm phong |
Thiết bị đóng gói đồ uống lỏng và thực phẩm hoàn toàn tự động tám trạm với động cơ thủy lực
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói quay |
| Chức năng: | ĐIỀN, dán nhãn, niêm phong |

