Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ automatic sauce pouch packing machine ] trận đấu 56 các sản phẩm.
Một trạm Máy đóng gói Mini Doypack Loại túi Máy đóng gói nước sốt
| Kiểu: | Máy đóng gói Mini Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi Đứng, Túi, Túi |
| Khả năng sản xuất: | 30 túi / phút |
Máy đóng gói nước sốt mù tạt nhiều trạm ngang
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói túi hình ngang túi sản xuất trước Máy đóng gói đa chức năng
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói túi có hình dạng nước ép kẹo uống chất lỏng Máy đóng gói đa chức năng
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy chiết rót 1KW Doypack Bột vật liệu thép không gỉ 304
| Loại hình: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi, Túi , túi |
| Vôn: | 220V, 50 / 60HZ, 1KW |
Máy đóng gói Doypack mini với thang máy tô thích hợp để cắt bằng tay
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Bảo hành: | 1 năm |
Máy đóng gói túi ngang cho ăn đôi Máy đóng gói chất lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói ngang hình túi túi chất lỏng Thiết bị đóng gói đa trạm
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng nắp túi có vòi bốn đầu — Tốc độ cao và chính xác: Tăng cường năng lực sản xuất của bạn
| chi tiết đóng gói: | Bao bì vỏ gỗ xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Bag Roll Film Paste Liquid Emulsion Drink Juice Sauce Milk Honey Chili Sauce Máy đóng gói dầu ô liu
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |

