Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ food stand up pouch packaging ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Máy chiết rót và đóng nắp tự động dạng mâm xoay cho túi có vòi, dễ vận hành, dùng cho chất lỏng và thực phẩm, túi giấy
| chi tiết đóng gói: | Bao bì vỏ gỗ xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Máy đóng gói tự động dạng hạt đứng Túi dây kéo
| Loại hình: | Máy đóng gói hạt dọc |
|---|---|
| Vôn: | 220V 50 / 60Hz |
| Năng lực sản xuất: | 50 túi / phút, 30 túi / phút |
Túi tự động cho ăn Máy đóng gói chất lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói chất lỏng |
| Vôn: | 220V / 380V |
Máy đóng gói cà phê Multi Station Thiết bị đóng gói túi làm sẵn
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói bột cà phê |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Y tế, Hóa chất, Hàng hóa, Máy móc & Phần cứng |
Máy đóng gói chân không Máy đóng gói sản phẩm đóng gói túi
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Chứng nhận: | ISO,CE |
| Sản phẩm áp dụng: | Các loại hạt, hạt điều, kẹo, quả hồ trăn, hạt cà phê, trà, bánh quy, bỏng ngô, đồ ăn nhẹ, thực phẩm, |
Túi làm sẵn Máy đóng gói Doypack nằm ngang Tốc độ cao tự động
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói túi Quad Seal Máy đóng gói Đứng lên 220V 50Hz
| Kiểu: | Máy đóng gói túi |
|---|---|
| Nguyện liệu đóng gói: | Màng đơn trong suốt, màng phức hợp, màng nhựa nhôm, màng lá nhôm và màng in làm từ PET/AL/NY/PE |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, hàng hóa, bột & bột |
1kg 2kg 5kg Máy đóng gói hoàn toàn tự động Máy rửa bẩn chất lượng thực phẩm dễ sử dụng
| Kiểu: | Máy đóng gói đứng đa chức năng |
|---|---|
| Loại bao bì: | túi, túi |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |
Máy đóng gói bột Masala Máy làm túi bao gối Máy đóng gói
| Kiểu: | Máy đóng gói bột dọc |
|---|---|
| lớp tự động: | Tự động |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, Bình chịu áp lực, Máy bơm, PLC, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Hộp số |
Máy đóng gói dạng hạt thực phẩm Mini Doypack Dạng bột Đóng gói nước sốt lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Dịch vụ sau bảo hành1: | Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Dịch vụ sau bảo hành2: | Hỗ trợ trực tuyến |

