Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ food stand up pouch packaging ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Túi giấy Kraft Túi làm sẵn Túi bao bì thực phẩm Túi có dây kéo Đứng lên
| tên sản phẩm: | Túi bao bì hạt |
|---|---|
| Đặt hàng tùy chỉnh: | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
2.5KW Máy đóng gói đồ ăn nhẹ khoai tây chiên bánh quy kẹo hạt dẻo dẻo
| Loại: | Máy đóng gói cát vệ sinh cho mèo cưng |
|---|---|
| lớp tự động: | Tự động |
| Ứng dụng: | Cát vệ sinh, thức ăn cho mèo, thức ăn cho chó, thức ăn cho cá và các hạt vật chất khác |
Máy đóng gói túi thực phẩm nhỏ bền 50 / 60HZ tự động
| Tên sản phẩm: | máy đóng gói vòi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | phật sơn trung quốc |
| Ứng dụng: | Đồ uống, chất lỏng & nước trái cây |
Máy đóng gói túi sẵn hoàn toàn tự động bằng thép không gỉ đa trạm ngang
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói ngang hình túi túi chất lỏng Thiết bị đóng gói đa trạm
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Cat Food Mini Doypack Máy đóng gói tự động thông minh 1 trạm
| Kiểu: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi, Túi,Túi |
| Vôn: | 220V,50/60HZ,1KW |
Máy đóng gói túi Doypack đơn Trạm Đóng gói đồ ăn nhẹ
| Loại hình: | máy đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Chứng nhận: | CE,ISO |
Máy đóng gói ngang M Túi đựng Viên nang Nước sốt Enzyme 220V / 380V
| Loại hình: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói bột tự động đa chức năng Máy cho ăn túi Prefab
| Loại hình: | Máy đóng gói bột |
|---|---|
| Đăng kí: | Hóa chất, Hàng hóa, Thực phẩm, bột |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy đóng gói túi ngang cho ăn đôi Máy đóng gói chất lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |

