Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ fully automatic liquid packing machine ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Thiết bị đo lường tự động Máy đóng gói chất lỏng Máy bơm chất lỏng Nước ép sữa
| Loại hình: | Phụ kiện máy đóng gói |
|---|---|
| tên sản phẩm: | bơm chất lỏng |
| Phạm vi làm đầy: | 10g-1kg |
Máy chiết rót đồ uống nước trái cây Máy chiết rót chất lỏng tự động
| Loại hình: | Máy chiết rót |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy chiết rót chất lỏng |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
ZCHONE Pet Food Granule Túi Máy đóng gói Snack 220V 380V 50HZ 60HZ
| Loại: | Máy đóng gói cát vệ sinh cho mèo cưng |
|---|---|
| lớp tự động: | Tự động |
| Đăng kí: | Cát vệ sinh, thức ăn cho mèo, thức ăn cho chó, thức ăn cho cá và các hạt vật chất khác |
Dây chuyền sản xuất máy chiết rót dầu ô liu Thiết bị chiết rót dầu hoàn toàn tự động
| Loại hình: | Máy chiết rót |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy chiết rót chất lỏng |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Máy chiết rót và đóng nắp hoàn toàn tự động Máy khóa nắp vặn
| Loại hình: | Máy chiết rót |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy chiết rót chất lỏng |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Máy đóng gói bột đứng ISO, Máy đóng gói bột lỏng dạng hạt 2,5KW
| Loại hình: | Máy đóng gói túi đứng |
|---|---|
| Đăng kí: | Thực phẩm, đồ uống, hàng hóa, máy móc & phần cứng |
| Các ngành áp dụng: | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Cửa hàng thự |
Máy đóng gói dọc hoàn toàn tự động do PLC điều khiển để lấp đầy chất lỏng thực phẩm, dán nhãn và chế tạo túi phim cuộn đa chức năng
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |
Máy đóng gói Doypack nằm ngang Máy cho ăn túi làm sẵn hoàn toàn tự động
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H): | L1900 * W1500 * H1600 |
| Loại bao bì: | Túi đứng, Túi, Túi |
Máy Đóng Gói Tự Động Hai Đầu Loại Vòi Chiết Rót, Hàn Miệng Túi và Dán Nhãn Chất Lỏng, Sệt Đóng Túi Nhựa Dễ Vận Hành
| chi tiết đóng gói: | Bao bì vỏ gỗ xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Phô mai Nhồi Oliu Máy đóng nắp vít tự động cho lọ thủy tinh
| Đường kính nắp áp dụng: | 30-200mm (Có thể điều chỉnh) |
|---|---|
| Chiều cao chai áp dụng: | 50-400mm (Có thể điều chỉnh) |
| Chế độ đóng nắp: | Điều khiển động cơ Servo |

