Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ fully automatic liquid packing machine ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy chiết rót nước đa chức năng Dầu rượu vang Giấm Khoáng chất
| Loại hình: | Máy chiết rót đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy chiết rót chất lỏng |
| Hàm số: | Thực phẩm, Đồ uống, Y tế, Hóa chất |
Túi đựng thức uống làm sẵn Nước trái cây Sữa thạch Bao bì Dạng lỏng Đứng lên Túi
| tên sản phẩm: | Đứng lên Túi |
|---|---|
| Đặt hàng tùy chỉnh: | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Máy đóng gói bột chính xác tự động đo tốc độ cao nhiều trạm đóng gói
| Kiểu: | Máy đóng gói bột tự động |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi1: | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video |
| Dịch vụ hậu mãi2: | Hỗ trợ trực tuyến |
Thức ăn cho vật nuôi Thức ăn ướt Máy đóng gói Doypack nhỏ Máy đóng gói thịt gà thịt bò
| Loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Trọng lượng (kg): | 1300 |
Bag Roll Film Paste Liquid Emulsion Drink Juice Sauce Milk Honey Chili Sauce Máy đóng gói dầu ô liu
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Hàng hóa, Y tế, Máy móc & Phần cứng |
Máy điền chai Granule chất lỏng bột vật liệu Máy điền tự động
| Loại: | Máy chiết rót đa năng |
|---|---|
| phạm vi cân: | 10-1500g 10-3000g |
| cân chính xác: | 0,1-1,5g 0,2-2g |
Máy đóng gói chất lỏng: Túi tam giác, Sản phẩm dạng sệt lỏng định lượng thứ cấp được trang bị bộ cấp liệu vòng bơm chất lỏng
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói quay |
| Chức năng: | ĐIỀN, dán nhãn, niêm phong |
Một trạm Máy đóng gói Mini Doypack Loại túi Máy đóng gói nước sốt
| Kiểu: | Máy đóng gói Mini Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi Đứng, Túi, Túi |
| Khả năng sản xuất: | 30 túi / phút |
Máy đóng gói bột sữa bột xuống Máy trạm đơn
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |
Tự hỗ trợ Máy đóng gói túi đứng lên Thiết bị đóng gói tự động
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói nhiều trạm |
| Trọng lượng (Kg): | 1300 |

