Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ food stand up pouch packaging ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Máy đóng gói ớt bột Máy đóng gói bột nghệ Gia vị
| Loại hình: | Máy cho ăn túi đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Đồ uống, Hàng hóa |
Máy đóng gói đa chức năng SS Máy rửa sữa protein kem kem bột
| Loại: | Máy cấp túi đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Nước giải khát, Hàng hóa |
Máy đóng gói túi hình ngang túi sản xuất trước Máy đóng gói đa chức năng
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói Doypack 5KW - Máy đóng gói đóng gói sẵn
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói ngang |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, Bình chịu áp lực, Máy bơm, PLC, Khác, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Hộp số |
Máy đóng gói túi có hình dạng nước ép kẹo uống chất lỏng Máy đóng gói đa chức năng
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói nước sốt mù tạt nhiều trạm ngang
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Túi đúc sẵn Ba mặt niêm phong Bao bì thực phẩm Túi nhiều lớp Composite
| tên sản phẩm: | Túi niêm phong ba mặt |
|---|---|
| Đặt hàng tùy chỉnh: | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Máy đóng gói thức ăn cho vật nuôi tự động Máy nạp túi quay đa chức năng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói quay |
| Hàm số: | ĐIỀN, Dán nhãn, Niêm phong |
Máy đóng gói bột sữa bột xuống Máy trạm đơn
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |
Máy đóng gói bột thực phẩm Máy đóng gói màng cuộn dọc
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Các ngành áp dụng: | Nhà máy sản xuất, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Sử dụng tạ |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |

