Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ pouches packing machine ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Máy đóng gói cà phê Tai treo Túi đựng cà phê bột trà 3.7KW
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Chiều rộng phim bên trong: | 180 mm (75 * 90mm) |
| Chiều rộng màng ngoài: | 200 mm (100 * 125mm) |
Máy đóng gói cà phê Multi Station Thiết bị đóng gói túi làm sẵn
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói bột cà phê |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Y tế, Hóa chất, Hàng hóa, Máy móc & Phần cứng |
Máy đóng gói hạt tự động một trạm Máy cấp túi
| Loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Đồ ăn nhẹ, Các loại hạt, Bột, Hạt, Trà, Cà phê, v.v. |
Máy đóng gói ớt bột Máy đóng gói bột nghệ Gia vị
| Loại hình: | Máy cho ăn túi đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Đồ uống, Hàng hóa |
Máy đóng gói bột Masala Máy làm túi bao gối Máy đóng gói
| Kiểu: | Máy đóng gói bột dọc |
|---|---|
| lớp tự động: | Tự động |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, Bình chịu áp lực, Máy bơm, PLC, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Hộp số |
Máy đóng gói chân không Máy đóng gói sản phẩm đóng gói túi
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Chứng nhận: | ISO,CE |
| Sản phẩm áp dụng: | Các loại hạt, hạt điều, kẹo, quả hồ trăn, hạt cà phê, trà, bánh quy, bỏng ngô, đồ ăn nhẹ, thực phẩm, |
Máy đóng gói gạo 1kg 5kg Máy chiết rót và đóng túi sản phẩm dạng hạt tự động
| Kiểu: | Kiểu: Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 880 |
| Các ngành áp dụng: | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Nhà hàng |
Máy đóng gói hạt đậu đỏ hạt gạo Thiết bị đóng gói đa chức năng
| Type: | Type: Multi-Function Packaging Machine |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 880 |
| Các ngành áp dụng: | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Nhà hàng |
Máy đóng gói chất lỏng đa chức năng Thiết bị đóng gói túi sốt cà chua sữa
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| loại điều khiển: | thủy lực |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
Máy đóng gói cà phê Máy lọc giấy ngâm Túi đóng gói 60 túi mỗi phút
| Loại: | Máy đóng gói túi cà phê |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 650 |
| Điện áp: | 220V Một pha 50/60Hz |

