Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ pouches packing machine ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Máy đóng gói dạng rắn dọc tự động Nut Sugar Salt Doypack
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 50 túi / phút, 30 túi / phút |
| Dịch vụ sau bảo hành1: | Hỗ trợ kỹ thuật video |
Thiết bị đo lường tự động Máy đóng gói chất lỏng Máy bơm chất lỏng Nước ép sữa
| Loại hình: | Phụ kiện máy đóng gói |
|---|---|
| tên sản phẩm: | bơm chất lỏng |
| Phạm vi làm đầy: | 10g-1kg |
Thiết bị đo lường tự động Máy đóng gói Máy đo thể tích
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp gỗ xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
Máy đóng gói Doypack Máy bơm chất lỏng Nước ép Nước giặt
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Hàm số: | ĐIỀN, Dán nhãn, Niêm phong |
Máy đóng gói mini Doypack đa chức năng Máy đóng gói bột tự động
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hàng hóa |
Máy đóng gói thực phẩm Máy đóng gói trái cây sấy khô
| Loại hình: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Đồ ăn nhẹ, Các loại hạt, Bột, Hạt, Trà, Cà phê, v.v. |
Máy đóng gói bột mì 220V Máy định lượng trục vít nạp túi một trạm tự động
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Cân nặng (KG): | 1300 |
Máy đóng gói chân không quay tự động cho bao bì Aberdeen cá thực phẩm
| KIỂU: | Máy đóng gói chân không |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L2100*W1400*H1700 |
| Vôn: | 220V 380V 50/60HZ |
Máy đóng gói dòng chảy đa chức năng tự động Đóng gói dây chuyền
| Loại hình: | Máy đóng gói gối |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói: | 40-230 túi / phút |
| Kích thước (L * W * H): | (L) 4020 (W) 770X (H) 1450mm |
Máy đóng gói đơn pha Mini Doypack Máy đóng gói túi axit chanh
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| bảo hành: | 1 năm |

