Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ pouches packing machine ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Máy đóng gói hạt cà phê tự động Túi đứng lên dạng hạt đa chức năng
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Kích thước ((L*W*H): | L1900*W1400*H1450mm |
| Trọng lượng (kg): | 880 |
Máy đóng gói bột Mini Doypack Masala Chất liệu thép không gỉ
| Loại hình: | Máy cho ăn túi đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Đăng kí: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Đồ uống, Hàng hóa |
Máy đóng gói bột tự động cho ăn dạng túi Multi Station Đồ uống rắn
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Đăng kí: | Thực phẩm, Hóa chất, Y tế, Đồ uống, Hàng hóa |
| Vôn: | 220V / 380V |
Máy đóng gói bột cà phê Túi làm sẵn Máy đóng gói ngang Hạt cà phê
| tên sản phẩm: | máy đóng gói ngang |
|---|---|
| Vật liệu máy: | Cấp thực phẩm SS304 |
| Năng lực sản xuất: | 20-40 túi / phút |
Máy đóng gói dọc Snack Máy đóng gói tự động làm túi gối
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 50 túi / phút, 30 túi / phút |
| Dịch vụ sau bảo hành1: | Hỗ trợ kỹ thuật video |
Khoai tây chiên dạng hạt dọc Máy đóng gói Túi màng Túi 880kg ZCHONE
| Kiểu: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 880 |
| Loại bao bì: | Túi, Phim, Túi |
Máy đóng gói cà phê đa chức năng Dễ vận hành Đo sáng chính xác
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói nhiều trạm với quy mô nhiều đầu |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Máy đóng gói hạt kẹo hạt có sẵn tự động 1KW
| Vôn: | 220V,50/60HZ,1KW |
|---|---|
| lớp tự động: | Tự động |
| Tình trạng: | Mới |
Máy đóng gói khoai tây chiên 10G Máy đóng gói đồ ăn nhẹ khoai tây chiên kiểu Pháp tự động
| Kiểu: | máy đóng gói hạt tự động |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi Đứng, Túi, Túi |
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
Máy đóng gói thực phẩm hoàn toàn tự động Đa chức năng Đa trạm
| Loại hình: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | máy đóng gói hạt thực phẩm đa trạm |
| Kích thước (L * W * H): | L1900*W1400*H1450 |

