Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ pouches packing machine ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Máy làm đầy bột tự động, niêm phong và dán nhãn cho túi nhựa cấp thực phẩm và hàng hóa với hệ thống động cơ
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Trọng lượng (kg): | 1300 |
Máy đóng gói túi ngang cho ăn đôi Máy đóng gói chất lỏng
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Lớp tự động: | Tự động |
Bộ làm đầy Auger bằng thép không gỉ SUS304 cho máy đóng gói bột
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 20 kg |
| Loại bao bì: | Túi đứng, Túi, Phim, Túi |
Túi làm sẵn Đóng gói Máy hút chân không Đậu bò bít tết tự động
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói chân không đa chức năng |
|---|---|
| Loại hình: | Máy đóng gói chân không túi cho ăn |
| Kích thước (L * W * H): | L2100 * W1400 * H1700 |
Màn hình cảm ứng Máy chiết rót Doypack 2 đầu Cân thiết bị đóng gói gạo SS
| Kiểu: | Kiểu: Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 880 |
| Các ngành áp dụng: | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Nhà hàng |
Máy đóng gói sữa bột hạt thẳng 220V Máy chiết rót túi bột
| Kiểu: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi, Túi,Túi |
| Vôn: | 220V,50/60HZ,1KW |
Máy Doypack nhỏ bền Máy cho ăn túi một trạm lớn Máy chủ
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Đăng kí: | Thực phẩm, hàng hóa |
Máy đóng gói bột để đóng gói lớn các sản phẩm gram lớn
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Mini Doypack |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Hàng hóa |
304/316 Máy đóng gói gia vị và gia vị loại thực phẩm bằng thép không gỉ
| Loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói nhiều trạm với quy mô nhiều đầu |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Máy đóng gói hạt cà phê hoàn toàn tự động Máy nạp hạt làm sẵn
| Loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói nhiều trạm với quy mô nhiều đầu |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

