Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ pouches packing machine ] trận đấu 260 các sản phẩm.
Máy chiết rót 1KW Doypack Bột vật liệu thép không gỉ 304
| Loại hình: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi, Túi , túi |
| Vôn: | 220V, 50 / 60HZ, 1KW |
Máy đóng gói dạng hạt 1KW Zipper Túi đứng dựng sẵn Túi tự động
| Kiểu: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi, Túi,Túi |
| Vôn: | 220V,50/60HZ,1KW |
Máy đóng gói túi hình ngang túi sản xuất trước Máy đóng gói đa chức năng
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |
Một trạm Máy đóng gói Mini Doypack Loại túi Máy đóng gói nước sốt
| Kiểu: | Máy đóng gói Mini Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi Đứng, Túi, Túi |
| Khả năng sản xuất: | 30 túi / phút |
2.5KW Máy đóng gói đồ ăn nhẹ khoai tây chiên bánh quy kẹo hạt dẻo dẻo
| Loại: | Máy đóng gói cát vệ sinh cho mèo cưng |
|---|---|
| lớp tự động: | Tự động |
| Ứng dụng: | Cát vệ sinh, thức ăn cho mèo, thức ăn cho chó, thức ăn cho cá và các hạt vật chất khác |
Máy đóng gói chân không thịt quy mô lớn cho chân gà Chân vịt Chân vịt cổ vịt
| Loại hình: | Máy đóng gói chân không |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZCHONE PACK |
| Kích thước (L * W * H): | L2100 * W1400 * H1700 |
Máy đóng gói chân không quay tự động Máy đóng gói đa chức năng Thực phẩm hàng đầu
| Kiểu: | Máy đóng gói chân không |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZCHONE PACK |
| Kích thước(l*w*h): | L2100*W1400*H1700 |
Cat Food Mini Doypack Máy đóng gói tự động thông minh 1 trạm
| Kiểu: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi, Túi,Túi |
| Vôn: | 220V,50/60HZ,1KW |
Máy đóng gói một trạm với thiết bị đo trục vít bột
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack mini |
| Đăng kí: | Thực phẩm, hàng hóa |
Máy đóng gói túi có hình dạng nước ép kẹo uống chất lỏng Máy đóng gói đa chức năng
| Loại: | Máy đóng gói hạt ngang |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| lớp tự động: | Tự động |

