Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói túi
-
Máy đóng gói hạt
-
Máy đóng gói chất lỏng
-
Máy đóng gói bột
-
Máy đóng gói Doypack mini
-
Máy đóng gói trà túi lọc
-
Máy đóng gói cà phê
-
máy đóng gói dọc
-
Máy đóng gói dòng chảy
-
Máy đóng gói túi đứng
-
Máy đóng gói chân không quay
-
Máy chiết rót
-
Máy đóng gói Doypack nằm ngang
-
Túi làm sẵn
-
Phụ kiện máy đóng gói
-
Máy đổ và nắp nắp
Kewords [ pouches packing machine ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Tea Bag Packaging Machine, Pyramid/Rectangular Tea Bag Non-Woven Nylon Fabric
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 50 túi/phút, 30 túi/phút, 60 túi/phút |
| Kích thước (L*W*H): | 1270*860*1840mm |
Máy đóng gói khoai tây chiên cho túi làm sẵn đa chức năng, hiệu quả chân không, có khí nitơ cho thực phẩm chiên phồng
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa trạm thực phẩm |
| Kích thước (L*W*H): | L1900*W1400*H1450 |
Eight-Station Beef Jerky Packaging Machine, 304 Stainless Steel, Food-Grade, Safe and Hygienic
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa trạm thực phẩm |
| Kích thước (L * W * H): | L1900*W1400*H1450 |
Máy đóng gói bột yến mạch thực phẩm hạt tự động cân định lượng túi làm sẵn đa chức năng
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa trạm thực phẩm |
| Kích thước (L * W * H): | L1900*W1400*H1450 |
Máy đóng gói chất lỏng dạng túi nhỏ thông minh có bơm đa chức năng
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy đóng gói quay |
| Chức năng: | ĐIỀN, Dán nhãn, Niêm phong |
Máy chiết rót chất lỏng tự động 30 túi / phút Máy chiết rót và hàn kín nước trái cây dệt trơn
| Kiểu: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi, Túi,Túi |
| Vôn: | 220V,50/60HZ,1KW |
Máy quấn dòng chảy ngang 50HZ 60HZ Đóng gói mì Maggi
| Loại: | Máy Đóng Gói Đa Chức Năng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy đóng gói cày |
| lớp tự động: | Tự động |
Túi làm sẵn Túi có vòi Đứng lên Túi nước Nước trái cây Sữa Nước giải khát
| tên sản phẩm: | Túi đựng vòi |
|---|---|
| Đặt hàng tùy chỉnh: | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Túi đựng thức uống làm sẵn Nước trái cây Sữa thạch Bao bì Dạng lỏng Đứng lên Túi
| tên sản phẩm: | Đứng lên Túi |
|---|---|
| Đặt hàng tùy chỉnh: | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Máy chiết rót 1KW Doypack Bột vật liệu thép không gỉ 304
| Loại hình: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Loại bao bì: | Túi, Túi , túi |
| Vôn: | 220V, 50 / 60HZ, 1KW |

